Mga Presyo ng Residential

Kapag nakita mo ang Peninsula Clean Energy sa iyong bill, nakakakuha ka ng mas malinis na enerhiya at nakakatipid ng pera.

Paano ito gumagana

Ilustrasyon na nagpapakita ng proseso mula sa pagbuo ng kuryente gamit ang hangin at solar, sa pamamagitan ng paghahatid sa pamamagitan ng mga linya ng kuryente, sa mga customer na gumagamit ng malinis na enerhiya sa mga gusali at sasakyan.
Ilustrasyon ng wind turbine at solar panel na kumakatawan sa pagbuo ng kuryente.

Enerhiya ng Peninsula Malinis nagbibigay ng kuryente mula sa malinis na pinagmumulan ng enerhiya sa mas mababang mga rate kaysa sa PG&E.

Ilustrasyon ng isang gusali, bahay, at kotse na kumakatawan sa mga customer.
Si PG&E nagmamay-ari ng mga linya ng kuryente at naghahatid ng kapangyarihang nalilikha natin. Nagpapadala sila ng consolidated bill.
Ilustrasyon ng isang gusali, bahay, at kotse na kumakatawan sa mga customer.

Bilang isang mamimili ng Peninsula Clean Energy, tinutulungan mo ang kapaligiran at nagtitipid ng pera.

Kasama sa mga singil para sa kuryente sa iyong PG&E bill

Peninsula Clean Energy electric generation 

Ang mga singil na ito ay para sa pagbuo ng kuryenteng ginagamit mo. Ang mga customer ay nakakatipid ng pera sa aming karaniwang serbisyo ng ECOplus kung ihahambing sa mga rate ng PG&E.

PG&E electric delivery 

Ang mga singil na ito para sa pagpapanatili ng mga wire, imprastraktura, at paghahatid ng kuryente ng PG&E sa iyong tahanan ay pareho para sa mga customer ng Peninsula Clean Energy at hindi Peninsula Clean Energy.

Halimbawang paghahambing ng gastos sa tirahan

Ang mga talahanayan ay nagpapakita ng mga karaniwang buwanang singil sa kuryente batay sa mga rate na kasalukuyang Enero 1, 2024 sa ilalim ng iskedyul ng rate ng E-TOU-C. Ang aktwal na paggamit at mga kabuuan ay mag-iiba depende sa paggamit, iskedyul ng rate, at iba pang mga salik. Ang pagtatantya na ibinigay ay isang average ng mga seasonal na rate.

Ano ang aking mga rate?

Mga Epektibong Rate Marso 1, 2024

Kung ikaw sumali sa pagitan ng 2016 at Hunyo 30, 2022, ikaw ay nasa Vintage 2016 na mga rate.

Kung ikaw sumali noong o pagkatapos ng Hulyo 1, 2022, ikaw ay nasa Vintage 2022 na mga rate.

Kung nag-opt out ka at muling sumali ngayon, ikaw ay nasa Vintage 2022 na mga rate.

Klase ng CustomerSi PG&E
Katumbas na Iskedyul
Uri ng PagsingilRate ng Malinis na Enerhiya ng Peninsula $/kWhmay
Mga Surcharge sa PG&E* $/kWh
Si PG&E
Rate ng Pagbuo $/kWh
PamahayanE-1, EM, ES, ESR, ETLahat Total0.143880.155910.17638
PamahayanE-6Summer Peak0.266670.27870.30462
PamahayanE-6Summer Part-Peak0.187890.199920.22169
PamahayanE-6Summer Off-Peak0.121220.133250.15151
PamahayanE-6Taglamig Part-Peak0.152430.164460.17792
PamahayanE-6Winter Off-Peak0.120320.132350.14412
PamahayanEV-A, EV-BSummer Peak0.293210.305240.34566
PamahayanEV-A, EV-BSummer Part-Peak0.156920.168950.20219
PamahayanEV-A, EV-BSummer Off-Peak0.112860.124890.15581
PamahayanEV-A, EV-BWinter Peak0.108470.12050.15119
PamahayanEV-A, EV-BTaglamig Part-Peak0.084860.096890.12634
PamahayanEV-A, EV-BWinter Off-Peak0.084860.096890.12634
PamahayanEV2Summer Peak0.203920.215950.23838
PamahayanEV2Summer Part-Peak0.161450.173480.19367
PamahayanEV2Summer Off-Peak0.122370.13440.15253
PamahayanEV2Winter Peak0.14990.161930.18151
PamahayanEV2Taglamig Part-Peak0.138030.150060.16902
PamahayanEV2Winter Off-Peak0.115730.127760.14554
PamahayanE-TOU-BSummer Peak0.254820.266850.29158
PamahayanE-TOU-BSummer Off-Peak0.137920.149950.16852
PamahayanE-TOU-BWinter Peak0.154120.166150.18558
PamahayanE-TOU-BWinter Off-Peak0.117260.129290.14678
PamahayanE-TOU-CSummer Peak0.195860.207890.23139
PamahayanE-TOU-CSummer Off-Peak0.135590.147620.16795
PamahayanE-TOU-CWinter Peak0.149690.161720.1828
PamahayanE-TOU-CWinter Off-Peak0.125910.137940.15777
PamahayanE-TOU-DSummer Peak0.218610.230640.25459
PamahayanE-TOU-DSummer Off-Peak0.118900.130930.14963
PamahayanE-TOU-DWinter Peak0.179780.191810.21372
PamahayanE-TOU-DWinter Off-Peak0.146460.158490.17864
PamahayanE-ELECSummer Peak0.275540.287570.31302
PamahayanE-ELECSummer Part-Peak0.181390.193420.21391
PamahayanE-ELECSummer Off-Peak0.138540.150570.16881
PamahayanE-ELECWinter Peak0.121520.133550.15089
PamahayanE-ELECTaglamig Part-Peak0.102550.114580.13092
PamahayanE-ELECWinter Off-Peak0.089870.10190.11757

*Kinakalkula ang mga rate ng henerasyon ng Peninsula Clean Energy gamit ang 2016 Vintage Power Charge Indifference Adjustment (PCIA) at mga rate ng Franchise Fee.

Klase ng CustomerSi PG&E
Katumbas na Iskedyul
Uri ng PagsingilEnerhiya ng Peninsula Malinis
Rate ng $/kWh
Sa PG&E Surcharges* $/kWhSi PG&E
Rate ng Pagbuo $/kWh
PamahayanE-1, EM, ES, ESR, ETLahat Total0.134210.135880.17638
PamahayanE-6Summer Peak0.257000.258670.30462
PamahayanE-6Summer Part-Peak0.178220.179890.22169
PamahayanE-6Summer Off-Peak0.111550.113220.15151
PamahayanE-6Taglamig Part-Peak0.142760.144430.17792
PamahayanE-6Winter Off-Peak0.110650.112320.14412
PamahayanEV-A, EV-BSummer Peak0.283540.285210.34566
PamahayanEV-A, EV-BSummer Part-Peak0.147250.148920.20219
PamahayanEV-A, EV-BSummer Off-Peak0.103190.104860.15581
PamahayanEV-A, EV-BWinter Peak0.098800.100470.15119
PamahayanEV-A, EV-BTaglamig Part-Peak0.075190.076860.12634
PamahayanEV-A, EV-BWinter Off-Peak0.075190.076860.12634
PamahayanEV2Summer Peak0.194250.195920.23838
PamahayanEV2Summer Part-Peak0.151780.153450.19367
PamahayanEV2Summer Off-Peak0.112700.114370.15253
PamahayanEV2Winter Peak0.140230.14190.18151
PamahayanEV2Taglamig Part-Peak0.128360.130030.16902
PamahayanEV2Winter Off-Peak0.106060.107730.14554
PamahayanE-TOU-BSummer Peak0.245150.246820.29158
PamahayanE-TOU-BSummer Off-Peak0.128250.129920.16852
PamahayanE-TOU-BWinter Peak0.144450.146120.18558
PamahayanE-TOU-BWinter Off-Peak0.107590.109260.14678
PamahayanE-TOU-CSummer Peak0.186190.187860.23139
PamahayanE-TOU-CSummer Off-Peak0.125920.127590.16795
PamahayanE-TOU-CWinter Peak0.140020.141690.1828
PamahayanE-TOU-CWinter Off-Peak0.116240.117910.15777
PamahayanE-TOU-DSummer Peak0.208940.210610.25459
PamahayanE-TOU-DSummer Off-Peak0.109230.11090.14963
PamahayanE-TOU-DWinter Peak0.170110.171780.21372
PamahayanE-TOU-DWinter Off-Peak0.136790.138460.17864
PamahayanE-ELECSummer Peak0.265870.267540.31302
PamahayanE-ELECSummer Part-Peak0.171720.173390.21391
PamahayanE-ELECSummer Off-Peak0.128870.130540.16881
PamahayanE-ELECWinter Peak0.111850.113520.15089
PamahayanE-ELECTaglamig Part-Peak0.092880.094550.13092
PamahayanE-ELECWinter Off-Peak0.080200.081870.11757

*Kinakalkula ang mga rate ng henerasyon ng Peninsula Clean Energy gamit ang 2022 Vintage Power Charge Indifference Adjustment (PCIA) at mga rate ng Franchise Fee.

Mga rate ng pagsukat ng solar net
Matutunan kung paano makakaapekto ang paggawa ng solar energy sa iyong bill kung isa kang customer ng solar net energy metering.

Time-of-use (TOU) rate
Matuto tungkol sa mga rate ng TOU

Paghahambing ng rate

Ikumpara ang mga tipikal na singil sa kuryente, average na buwanang singil, at mga content ng pagbuo ng portfolio sa mga paghahambing na ginawa namin nang magkasama sa PG&E:

Calculator ng Savings

Kalkulahin kung magkano ang iyong naiipon bawat buwan gamit ang ECOplus ng Peninsula Clean Energy.

Ibaba ang iyong bill

Ang mga customer na naka-enroll sa Peninsula Clean Energy ay nakakatanggap pa rin ng kanilang buong CARE/FERA at Medical Baseline na mga diskwento. Hindi na kailangang mag-aplay muli, at walang pagbabago sa mga rate ng diskwento.

Nagkakaproblema sa pag-unawa sa iyong bill?

Ang iyong bill ay may kasamang singil para sa pagbuo ng kuryente. Kung nakikita mo ang Peninsula Clean Energy generation, nakakakuha ka ng kuryente mula sa amin sa halip ng PG&E. Mas malinis ito at mas mura ang ating ECOplus – nakakatipid ka ng pera!

Ang mga sample na ito ay maaaring makatulong sa iyo na maunawaan ang mga detalye ng iyong bill.

Mga Pagpipilian sa Enerhiya

Ecodagdagan

Karamihan sa aming mga customer ay awtomatikong naka-enroll sa serbisyo ng ECOplus, na mas mababa sa PG&E, ay 50% na nababago at 100% na malinis na enerhiya.

Eco100

Kung gusto mong gumawa ng higit pa para sa kapaligiran, mag-upgrade sa serbisyong ECO100. Nagbibigay ito ng enerhiya na 100% na nababago at walang carbon at nagkakahalaga lamang ng $0.01 bawat kWh kaysa sa aming karaniwang serbisyo ng ECOplus. Sa Portola Valley, awtomatikong naka-enroll ang mga customer sa ECO100, batay sa boto ng kanilang Konseho ng Bayan na maging carbon-free at 100% renewable. Ginagawa nitong isa ang Portola Valley sa mga unang bayan sa California na ganap na 100% na nababago!

Kailangan pa ba ng tulong?

Bigyan kami ng isang tawag sa 1 866--966 0110-